[Thảo luận] Video dự án SEO Affiliate Amazon Best Coffee Maker bởi Trần Ngọc Thùy

tranngocthuy

Administrator
Staff member
Hi anh chị em,
Đây là topic đầu tiên trong chuỗi thảo luận về việc phân tích các website làm SEO Affiliate cũng như chơi MMO. Sự thành công hay thất bại.
Đây là video đầu tiên cũng là site của mình. Sau này các bạn muốn phân tích site nào thì cứ pm inbox @tranngocthuy trên diễn đàn.
Để xem video các bạn vui lòng bật chế độ HD:

wiki Espresso Machine là trang web mình thực hành trong khóa học SEO Manager K37-K38 (lúc đầu không nhớ khóa bao nhiêu sau có bạn học viên cũng tham gia và confirm).
Anh chị em có thắc mắc hay trao đổi cứ comment phía dưới.

Last edited:

8chiase

Hi a ! Có thể chia sẻ tí kinh nghiệm về làm nội dung dc không a ?
Em cũng muốn làm mà mỗi tội không biết làm nội dung như thế nào ? Đi mua ở đâu ?
Em cám ơn

tranngocthuy

Administrator
Staff member
Hi a ! Có thể chia sẻ tí kinh nghiệm về làm nội dung dc không a ?
Em cũng muốn làm mà mỗi tội không biết làm nội dung như thế nào ? Đi mua ở đâu ?
Em cám ơn
Theo mình việc thuê content là sau, bạn xem trong video mình có làm plan đó, rồi sau phân tích đối thủ mình tạo format (cấu trúc content) rồi từ đó đi tìm thuê.

Thuê thì cũng phải test, lúc đầu mình thuê các chợ như upwork, fiverr... sau tìm các group bọn nước ngoài.

tracyhonor206

VIP
Student
500 SEOs
Hi anh chị em,
Đây là topic đầu tiên trong chuỗi thảo luận về việc phân tích các website làm SEO Affiliate cũng như chơi MMO. Sự thành công hay thất bại.
Đây là video đầu tiên cũng là site của mình. Sau này các bạn muốn phân tích site nào thì cứ pm inbox @tranngocthuy trên diễn đàn.
Để xem video các bạn vui lòng bật chế độ HD:

wiki Espresso Machine là trang web mình thực hành trong khóa học SEO Manager K37-K38 (lúc đầu không nhớ khóa bao nhiêu sau có bạn học viên cũng tham gia và confirm).
Anh chị em có thắc mắc hay trao đổi cứ comment phía dưới.
Site Wiki Espresso Machine start 28/10/2019 là trong khóa SEO Manager K39-K40 mà anh :v

vosco2012

E có xem các video của a khi live nhưng e có chút ý kiến là a nên thông báo trên nhóm face và forum trước 2-3 ngày trước khi live để có nhiều người xem trực tiếp và đặt câu hỏi hơn. Rất cảm ơn a vì đã chia sẻ cho cộng đồng mmo việt

Zeuoneo

500 SEOs
Theo mình việc thuê content là sau, bạn xem trong video mình có làm plan đó, rồi sau phân tích đối thủ mình tạo format (cấu trúc content) rồi từ đó đi tìm thuê.

Thuê thì cũng phải test, lúc đầu mình thuê các chợ như upwork, fiverr... sau tìm các group bọn nước ngoài.
Thuê conten ở việt nam thì ở đâu uy tín anh thùy ? . em thuê một số bài ko phải bán hàng để úp cho web tươi hàng hàng ngày.

New threads